Home वणी परिसर शहरात “रंगनाथ स्वामी”ची ग्रामीण शाखा

शहरात “रंगनाथ स्वामी”ची ग्रामीण शाखा

218

ऊर्जा मंत्री नितीन राऊत यांची प्रमुख उपस्थिती

वणी बातमीदार: वणी येथील अग्रगण्य श्री रंगनाथ स्वामी नागरी सहकारी पतसंस्थेच्या ग्रामीण शाखेचे शहरातील राम शेवाळकर परिसरात रविवार दि 1 ऑगस्ट ला दुपारी थाटात उद्घाटन होणार आहे. ऊर्जा मंत्री नितीन राऊत यांच्या हस्ते उद्घाटन करण्यात येणार असून स्वागताध्यक्ष पथसंस्थेचे अध्यक्ष ऍड देविदास काळे हे असतील.

आयोजित समारंभात खासदार बाळू धानोरकर, आमदार संजीवरेड्डी बोदकुरवार हे प्रमुख अतिथी असणार आहेत तर कार्यक्रमाचे अध्यक्षस्थानी माजी आमदार वामनराव कासावार असतील. प्रमुख पाहुणे म्हणून नगराध्यक्ष तारेंद्र बोर्डे, माजी आमदार विश्वास नांदेकर, टीकाराम कोंगरे, राजूदास जाधव, संजय देरकर, वसंत घुईखेडकर यांची उपस्थिती असेल.

श्री रंगनाथ स्वामी नागरी सहकारी पतसंस्थेच्या वणी, मारेगाव, मुकुटबन, घाटंजी, यवतमाळ, आर्णी, वरोरा, गडचांदूर, चंद्रपूर, ब्रह्मपुरी, राजूरा, भद्रावती, चिमूर, मुल इथे शाखा आहेत. त्यातच आता राम शेवाळकर परिसरात नवीनतम ग्रामीण शाखा होत असल्याने ग्रामीण भागातील नागरिकांना फायदा होणार आहे.

Previous articleत्या…आरोग्य कर्मचाऱ्यांचा गौरव
Next articleBreaking news… वणीत 320 किलो गोमांस जप्त
Rokhthok News
वणी परिसरातील बित्तंबातमी ‘रोखठोक‘ न्युज पोर्टल च्या माध्यमातुन पोहचविण्याचा आमचा प्रयत्न असणार आहे. खोडसाळ व हेतू परस्पर बातम्या लिखाणाचा आमचा पिंड नाही. सत्य ते जनते समोर आणण्याचा प्रयत्न असणार आहे. सामाजीक, आर्थिक, शैक्षणिक, विकासात्मक विषयावरिल बातम्या हाताळण्याचा आम्ही प्रयत्न करु सोबतच बातमी मागील बातमी शोधून जनहितार्थ वृत्त संकलन हाच आमच्या न्यूज पोर्टलचा उद्देश असणार आहे.