Home वणी परिसर तहसीलदार श्याम धनमने यांची बदली

तहसीलदार श्याम धनमने यांची बदली

1189

वणी:– तहसील कार्यालयाचे तहसीलदार श्याम धनमने यांची प्रशासकीय कारणावरून देऊळगाव राजा येथे बदली करण्यात आली आहे.

धनमने हे ऑक्टोबर 2018 ला वणी तहसीलदार पदी रुजू झाले होते. त्यांनी 3 वर्षांचा कार्यकाळ वणी येथे पूर्ण केला आहे. कोरोना काळात ते आपत्ती व्यवस्थापन समिती चे अध्यक्ष होते. त्या दरम्यान त्यांनी उत्तम कामगिरी पार पाडली. शनिवारी त्यांची प्रशासकीय कारणावरून बुलढाणा जिल्ह्यातील देऊळगाव राजा येथे बदली करण्यात आली असून त्यांच्या जागी कोण येणार याची सर्वांनाच उत्सुकता लागली आहे.

Previous articleप्रवीण नैताम यांना पितृशोक
Next articleपोलीस प्रशासनाचा मूर्ती व निर्माल्य रथ सज्ज
Rokhthok News
वणी परिसरातील बित्तंबातमी ‘रोखठोक‘ न्युज पोर्टल च्या माध्यमातुन पोहचविण्याचा आमचा प्रयत्न असणार आहे. खोडसाळ व हेतू परस्पर बातम्या लिखाणाचा आमचा पिंड नाही. सत्य ते जनते समोर आणण्याचा प्रयत्न असणार आहे. सामाजीक, आर्थिक, शैक्षणिक, विकासात्मक विषयावरिल बातम्या हाताळण्याचा आम्ही प्रयत्न करु सोबतच बातमी मागील बातमी शोधून जनहितार्थ वृत्त संकलन हाच आमच्या न्यूज पोर्टलचा उद्देश असणार आहे.